Ảnh Trong Bài Viết Đã Ẩn. Bạn Phải Đăng Nhập Để Xem Được Hình Ảnh Trong Bài Viết.

Nếu Chưa Có Nick Bạn Vui Lòng Đăng Ký.

Chúc Bạn Online Vui Vẻ ^^.
Ảnh Trong Bài Viết Đã Ẩn. Bạn Phải Đăng Nhập Để Xem Được Hình Ảnh Trong Bài Viết.

Nếu Chưa Có Nick Bạn Vui Lòng Đăng Ký.

Chúc Bạn Online Vui Vẻ ^^.
ForumssearchcalendarnhómTin nhắn riêngHelplý lịch
  • Trang ChínhTrang Chính  
  • Tìm kiếmTìm kiếm  
  • Latest imagesLatest images  
  • Petshop  
  • Đăng kýĐăng ký  
  • Đăng NhậpĐăng Nhập  

• You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Kiều Thịnh
    • Founder

Kiều Thịnh

Founder

https://diendanthcsnct.123.st

Hiện nay có một số đầu chảo lậu đang dùng bình thường nhưng bị mất một số kênh như: Thuần Viêt, Ca Nhạc, Phim....Bạn muốn biết
    vì sao? Do thay đổi tần số mới. Trên thị trường có rất nhiều loại Chảo khác nhau nhưng phần lớn là dùng loại Chảo không thẻ và dùng tần số giống nhau, có thể là cách cài đặt khác nhau.
    Bạn có muốn cài đặt lại tần số để lấy lại mấy kênh đó không? ngoài mấy kênh đó bây giờ còn có một số kenh mới cũng hay và hấp dẫn nữa. Để có các kênh đó bạn phải thay đổi lại tần số và cài lại chương trình cho đầu chảo. Đây là tần số mới : 09750. Bạn chỉ việc cài lại tần số và dò lại đầu chảo là OK rồi. Chúc các bạn thành công !
    Mình đã cài được rất nhiều chảo rồi nên Post lên diễn đàn cho anh em tự làm thôi. Nếu ai không cài được hay có gì thắc mắc cứ PM lại cho mình nhé.Thêm quả tần số ni nữa nầy
    tần số của bản tần: 05150
    03770 ở tần số dưới
    Tỷ số 28500
    Thử rồi xem ổn lắm
    có thêm mấy kênh nữa cũng của HTC
    nguồn : sưu tầm Vui vẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]